Investor Relations

  

รายนามนักวิเคราะห์

  ชื่อบริษัทหลักทรัพย์ ชื่อนักวิเคราะห์
A บริษัทหลักทรัพย์ ไอร่า จำกัด (มหาชน) พลเทพ วงษ์นาค
อีเมล์ :  phonthep@aira.co.th
  บริษัทหลักทรัพย์ แอพเพิล เวลธ์ จำกัด (มหาชน) วัชเรนทร์ จงยรรยง
อีเมล์ :  watcharain.jo@applewealthsecurities.com
  บริษัทหลักทรัพย์ เอเซีย พลัส จำกัด กวี มานิตสุภวงษ์
อีเมล์ : kawee.re@asiaplus.co.th

สุวัฒน์ วัฒนพรพรหม
อีเมล์ : suwat.re@asiaplus.co.th
  บริษัท หลักทรัพย์ เอเชีย เวลท์ จำกัด นฤดล รัศมี
อีเมล์ :  narudon.ru@asiawealth.co.th
B Barclays Anand Ramachandran
อีเมล์ : anand.ramachandran@barclays.com
  BNP Paribas Wu Wei Shi
อีเมล์ : weishi.wu@asia.bnpparibas.com
  บริษัท หลักทรัพย์บัวหลวง จำกัด (มหาชน) ประสิทธิ์ สุจริวรกุล
อีเมล์ : prasit@bualuang.co.th
C บริษัทหลักทรัพย์ โนมูระ พัฒนสิน จำกัด (มหาชน) ณัฐพล คำนวณผล
อีเมล์ : Nuttapon.Kumnounphon@th.nomura.com
  บริษัทหลักทรัพย์ ซีไอเอ็มบี (ประเทศไทย) จำกัด พิสุทธิ์ งามวิจิตวงศ์
อีเมล์ : pisut.ng@cimb.com
  Citi Investment Research Arthur Pineda
อีเมล์ : arthur.pineda@citi.com
  บริษัทหลักทรัพย์ คันทรี่ กรุ๊ป จำกัด (มหาชน) พัชรินทร์ วัฒนาแก้วศรีเพ็ชร
อีเมล์ : putcharin.wa@countrygroup.co.th
  บริษัทหลักทรัพย์ ซี แอล เอส เอ (ประเทศไทย) จำกัด David Beller
อีเมล์ : david.beller@clsa.com
  Credit Suisse Colin McCallum
อีเมล์ :  colin.mccallum@credit-suisse.com
D บริษัทหลักทรัพย์ ดีบีเอส วิคเคอร์ส (ประเทศไทย) จำกัด วสุ มัทนพจนารถ
อีเมล์ : WasuM@th.dbsvickers.com
  บริษัทหลักทรัพย์ที่ปรึกษาการลงทุน ดอยซ์ ทิสโก้ จำกัด ฐาปน พานิช
อีเมล์ : thapana.phanich@db.com
F บริษัทหลักทรัพย์ ฟินันเซีย ไซรัส จำกัด (มหาชน) วีระวัฒน์ วิโรจน์โภคา
อีเมล์ :  veeravat.v@fnsyrus.com
G บริษัทหลักทรัพย์ โกลเบล็ก จำกัด บุญฤทธิ์ เบญจธนารักษ์
อีเมล์ : boonyarith@globlex.co.th
H HSBC Neale Anderson
อีเมล์ : neale.anderson@hsbc.com.hk
I บริษัทหลักทรัพย์ ไอ วี โกลบอล จำกัด (มหาชน) รัตนา ลีนุตพงษ์
อีเมล์ : rattanal@ivglobal.co.th
J J.P. Morgan Princy Singh
อีเมล์ : princy.singh@jpmorgan.com
K บริษัทหลักทรัพย์ กสิกรไทย จำกัด (มหาชน) ปิยะฉัตร รัตนสุวรรณ
อีเมล์ :  Piyachat.r@kasikornsecurities.com
  บริษัทหลักทรัพย์ เคจีไอ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) อะนะ แพร่พิพัฒน์มงคล
อีเมล์ : anap@kgi.co.th
  บริษัทหลักทรัพย์ เคเคเทรด จำกัด ปิยะธิดา สนธิสมบัติ
อีเมล์ : piyathida@kktrade.co.th
  บริษัทหลักทรัพย์ กรุงศรี จำกัด (มหาชน) กิตติสร พฤติภัทร
อีเมล์ : kittisorn.pruitipat@krungsrisecurities.com
  บริษัทหลักทรัพย์ เคทีบี (ประเทศไทย) จำกัด มงคล พ่วงเภตรา
อีเมล์ : mongkol.p@ktbst.co.th
  บริษัทหลักทรัพย์ เคที ซีมิโก้ จำกัด วราภรณ์ วิบูลคณารักษ์
อีเมล์ : warapornw@ktzmico.com
L บริษัทหลักทรัพย์ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) มุกดา ห่มม่วง
อีเมล์ : mookda.ho@lhsec.co.th
M Macquarie Prem Jearajasingam
อีเมล์ : prem.jearajasingam@macquarie.com
บริษัทหลักทรัพย์ เมย์แบงก์ กิมเอ็ง (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) ศุภชัย วัฒนวิเทศกุล
อีเมล์ : Supachai.W@maybank-ke.co.th
  Morgan Stanley Navin Killa
อีเมล์ : navin.killa@morganstanley.com
N New Street Research Chris Hoare
อีเมล์ : chris@newstreetresearch.com
Nomura Gopakumar Pullaikodi
อีเมล์ : gopa.kumar@nomura.com
P บริษัทหลักทรัพย์ ภัทร จำกัด (มหาชน) ฐิติเทพ นพเกตุ
อีเมล์ : Thitithep@phatrasecurities.com
  บริษัทหลักทรัพย์ฟิลลิป (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) อรมงคล ตันติธนาธร
อีเมล์ : ornmongkolt@phillip.co.th
R บริษัทหลักทรัพย์ อาร์เอชบี (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) วิกรานต์ ลำใย
อีเมล์ : vikran.lu@rhbgroup.com
S บริษัทหลักทรัพย์ ไทยพาณิชย์ จำกัด ปฏิภาค นวาวัตน์
อีเมล์ : phatipak.navawatana@scb.co.th
T บริษัทหลักทรัพย์ ธนชาต จำกัด (มหาชน) สรัชดา ศรทรง
อีเมล์ : sarachada.sor@thanachartsec.co.th
  บริษัทหลักทรัพย์ ทรีนีตี้ จำกัด เอกรินทร์ วงษ์ศิริ
อีเมล์ : ekkarin@trinitythai.com
U บริษัทหลักทรัพย์ ยูบีเอส (ประเทศไทย) จำกัด Youssef Abboud
อีเมล์ : youssef.abboud@ubs.com
  บริษัทหลักทรัพย์ ยูโอบี เคย์เฮียน (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) Chaiwat Arsirawichai
อีเมล์ : chaiwat@uobkayhian.co.th